An tsara don ɗaukar zafi. 5/8 in. x 25 ft. bututun roba na masana'antu wanda zai iya ɗaukar zafi har zuwa 356℉. Matsanancin Dorewa kuma Mai Sauƙi. Ana iya amfani dashi don aikace-aikacen ruwan zafi da sanyi. Wani lokaci madaidaicin bututu shine duk abin da kuke buƙata don yin aiki mai nauyi.lanboomhoses koyaushe ana yin injiniya tare da ku a hankali.
- An tsara don ɗaukar zafi
- Duk ginin roba don zafi (356 ℉) ko amfani da ruwan sanyi
- Ƙarfafa ginin don dorewa
- Ginin roba mai sassauƙa don sauƙin sarrafa yanayin sanyi
- Hujjar zubewa da murkushe masu juriya
- M hannun riga yana hana ƙulla a famfo
- Garanti na rayuwaku CP65
Girma:
Madaidaicin Diamita (cikin.) | .625 | Diamita Hose (in.) | 5/8 |
Tsawon Hose (ft) | 25 | Zurfin samfur (cikin.) | 11.25 |
Tsayin samfur (a.) | 3.5 | Nisa samfurin (a.) | 11.25 |
Cikakkun bayanai:
Antimicrobial | A'a | Fashe Matsi (psi) | 500 |
An naɗe | Ee | Kasuwanci/Mazauni | Kasuwanci/Mazauni |
Crush Resistant | Ee | Ƙimar Layi | Mai nauyi |
Hose Material | Roba | Nau'in Hose | Daidaitaccen lambu |
Amfanin Ruwan Zafi | Ee | Kink Resistant | A'a |
Gubar Kyauta | A'a | Nauyin samfur (lb.) | 6 |
Mai dawowa | Kwanaki 90 | UV Resistant | A'a |
Garanti/Takaddun shaida:
Garanti na masana'anta | Garanti na Maye gurbin Rayuwa |
Na baya: YOHKONFLEX® HYBRID POLYMER Lambun Hose Na gaba: WHRS03 5/8"✖45M Babban Babban Karfe Manual Ruwan Tiyo Reel 30M