Milking Hose-bayar da tiyo
Aikace-aikace:
- Roba tiyo musamman tsara don isar da madara da kayayyakin madara, madara whey da m abinci a gaba ɗaya.
- An saba amfani da shi a wuraren kiwo, masana'antar mai da masana'antar sarrafa abinci.
- Tiyo isarwa. Dace da tsotsa haske.
Gina:
TUBE
- NBR roba (lambar NAB 90), launi mai haske, ingancin abinci, mara wari da ɗanɗano, madubi-mai laushi.
- Biyayya. Ka'idodin FDA, 3-A Tsabtace Tsabtace n.18-03-Class II, Shawarwari na BfR (XXI Cat. 2), DM 21/03/73 da gyare-gyare.
- RAL rajista don ingancin abinci.
KARFAFA
- Plies na igiyar roba. COVER
- CR roba, shudi launi, abrasion da yanayin juriya, santsi, zane gama.
- Kyakkyawan juriya ga tsufa da ɗan gajeren hulɗa tare da kitsen dabba da kayan lambu.
BABBAN AMFANIN
- Tsarin ƙarfi mai ƙarfi yana sa ya zama cikakke don sauke ayyukan madara da samfuran madara, da kuma aikace-aikacen nauyi mai nauyi.
- Hose daidai da EC 1935/2004 da 2023/2006/EC (GMP).
- Zagayowar samarwa na MTG baya amfani da sinadarai da aka samo daga dabba, phthalates, adipates da kayan da ke ƙarƙashin ƙuntatawa acc. zuwa EC 1907/2006 (ISA).
- Tiyo mara filastik.
Sassan No. | ID Inci mm | ID inci | WP bar | BP bar | Lanƙwasa Radius mm | Kimanin nauyi kg/m |
MD13 | 13 | 23 | 10 | 30 | 80 | 0.35 |
MD19 | 19 | 29 | 10 | 30 | 120 | 0.47 |
MD25 | 25 | 37 | 10 | 30 | 150 | 0.77 |
MD32 | 32 | 48 | 10 | 30 | 200 | 1.42 |
MD35 | 35 | 53 | 10 | 30 | 210 | 1.77 |
MD38 | 38 | 56 | 10 | 30 | 230 | 1.93 |
MD40 | 40 | 60 | 10 | 30 | 240 | 2.4 |
MD45 | 45 | 65 | 10 | 30 | 270 | 2.69 |
MD50 | 50 | 70 | 10 | 30 | 300 | 2.79 |
MD52 | 52 | 74 | 10 | 30 | 310 | 3.19 |
MD60 | 60 | 84 | 10 | 30 | 420 | 3.89 |
MD65 | 65 | 89 | 10 | 30 | 460 | 4.16 |
MD70 | 70 | 98 | 10 | 30 | 500 | 5.35 |
MD75 | 75 | 105 | 10 | 30 | 530 | 5.95 |
MD80 | 80 | 110 | 10 | 30 | 560 | 6.18 |
MD100 | 100 | 132 | 10 | 30 | 700 | 8.16 |
* Akwai sauran girma da tsayi.
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana